Competition Results
สรุปผลการแข่งขันธรรมศาสตร์เทควันโด โอเพ่น แชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 1
ผู้ฝึกสอนยอดเยี่ยม
1.ผู้ฝึกสอนยอดเยี่ยม รุ่นยุวชน
นายปรัชญา หมื่นจักร ทีม MTTC
2.ผู้ฝึกสอนยอดเยี่ยม รุ่นเยาวชน
นายชานนท์ แซ่โค้ง ทีม แต่จิ๋ว-พัทลุง
3.ผู้ฝึกสอนยอดเยี่ยม รุ่นประชาชนทั่วไป
น.ส.ลดาวัลย์ วชิรเมฆากุล ทีม ม.เกษตรศาสตร์
ถ้วยรางวัลคะแนนรวม
1.ถ้วยรางวัลคะแนนรวม รุ่นยุวชน
ทีม MTTC
2.ถ้วยรางวัลคะแนนรวม รุ่นเยาวชน
ทีมแต้จิ๋ว พัทลุง
3.ถ้วยรางวัลคะแนนรวม รุ่นประชาชนทั่วไป
ทีม ม.เกษตรศาสตร์
 
 ถ้วยคะแนนรวม
1.ถ้วยคะแนนรวม รุ่นอายุไม่เกิน 8 ปี **พร้อมรับตั๋วเครื่องบิน
ทีม ชัยนาท-พยุหะ
2.ถ้วยคะแนนรวม รุ่นอายุ 9-10 ปี **พร้อมรับตั๋วเครื่องบิน
ทีม MTTC
3.ถ้วยคะแนนรวม รุ่นอายุ 11-12 **พร้อมรับตั๋วเครื่องบิน
ทีม MTTC
4.ถ้วยคะแนนรวม รุ่นอายุ 13-14 ปี **พร้อมรับตั๋วเครื่องบิน
ทีม แต้จิ๋ว-พัทลุง
5.ถ้วยคะแนนรวม รุ่นอายุ 14-17 ปี **พร้อมรับตั๋วเครื่องบิน
ทีม แต้จิ๋วพัทลุง
6.ถ้วยคะแนนรวม รุ่นประชาชนทั่วไป **พร้อมรับตั๋วเครื่องบิน     
ม.เกษตรศาสตร์
ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม
1.ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ประเภทยุวชน รุ่นอายุไม่เกิน 8 ปี
ชาย — ด.ชสิรวิชญ์ มะหะมัด ทีม MTTC
หญิง – ด.ญ.จุฑามาศ วงศ์ใด ทีม ชัยนาท-พยุหะ
2.ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ประเภทยุวชน รุ่นอายุ 9-10 ปี
ชาย ด.ช.จารุวัฒน์ สุทธิวิริยาภรณ์ ทีม MTTC
หญิง ด.ญ.นนนลัท ชัยด้วง ทีม ชมรมเทควันโด จังหวัดพัทลุง
 
3.ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ประเภทยุวชน รุ่นอายุ 11-12ปี
ชาย ด.ช.ธีรพัฒน์ หล้าคำมูล ทีม N-M-W เทควันโดเซ็นเตอร์
หญิง ด.ญ.วชิรญาณ์ สมบูรณ์ ทีม MTTC
4.ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ประเภทเยาวชน รุ่นอายุ 13-14 ปี      
ชาย ด.ช.ภาคภูมิ จารุวาทีเลิศ ทีม แต้จิ๋ว-พัทลุง
หญิง ด.ญ.นภาพร จรณวัต ทีม โอลิมปิก เพชรสยาม
5.ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ประเภทเยาวชน รุ่นอายุ14-17ปี
ชาย นายพัชรมล บุญเลิศ ทีมแต้จิ๋ว-พัทลุง
หญิง น.ส.ธนพร คงปักษ์ ทีมN-M-W เทควันโดเ.นเตอร์
6.ถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม ประเภท ประชาชนทั่วไป
ชาย นายณัฐพงศ์ วงศ์อยู่ ทีม ม.เกษตรศาสตร์
หญิง นภา เฟืองฟูลอย ทีม MTTC
พุมเซ่
1.ถ้วยรางวัล นักกีฬายอดเยี่ยม พุมเซ่ชาย
ด.ช.ภัทรพงศ์ แซ่เมือง ทีม สดุดี
2.ถ้วยรางวัล นักกีฬายอดเยี่ยม พุมเซ่หญิง
ด.ญ.วนิดา รักษาศรี ทีม โอลิมปิค เพชรสยาม
3.ถ้วยรางวัลรางวัลคะแนนรวมประเภทเดี่ยวชายและหญิง **พร้อมรับตั๋วเครื่องบิน
ทีม สโมสรบ้านบัวทอง
4.ถ้วยรางวัลรางวัลคะแนนรวมประเภทคู่ผสมและทีม **พร้อมรับเครื่องบิน
ทีม สดดุดี
5.ผู้ฝึกสอนยอดเยี่ยม พุมเซ่ประเภทเดียวชาย และหญิง **พร้อมตั๋วเครื่องบิน
อาจารย์ธิติพงษ์ โสภณเฉลิมนันท์ ทีม โอลิมปิค-เพชรสยาม
6.ผู้ฝึกสอนยอดเยี่ยมพุมเซ่ ประเภทคู่ผสมและทีม **พร้อมตั๋วเครื่องบิน
อาจารย์สดุดี ดีระพัฒน์