Competition Results
ผลการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ อุตรดิตถ์เกมส์ ต่อสู้บุคคล
เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   กระบี่ กฤดิ  หนูรินทร์
 
เหรียญเงิน
   สุรินทร์ สุปรีชา  มุ่งดี
 
เหรียญทองแดง
   สมุทรสาคร ภานุพัฒน์  ทุมพร
 
เหรียญทองแดง
   ระยอง  
 
 
 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   กรุงเทพมหานคร พรรณนภา  หาญสุจินต์
 
เหรียญเงิน
   เชียงราย อภิชญา  ไชยแก้ว
 
เหรียญทองแดง
   นครสวรรค์ ศรัณยา  ศรีไทยเจริญ
 
เหรียญทองแดง
   ราชบุรี สุพรรณี  มีไกรลาด
 
 
 
 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. ชาย
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   นครพนม ธนาวิทธ์  เจริญพักตร์
 
เหรียญเงิน
   เชียงใหม่ อำพน  แก้วมณี
 
เหรียญทองแดง
   พัทลุง วรพรต  จันทะระ
 
เหรียญทองแดง
   ปทุมธานี สุทธิศักดิ์  จานทอง
 
 
 
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   ชลบุรี อิสรีย์  เนื่องจำนงค์
 
เหรียญเงิน
   ปทุมธานี พรสุภางค์  วุ่นชุม
 
เหรียญทองแดง
   กรุงเทพมหานคร วรัทยา  เถาแตง
 
เหรียญทองแดง
   พัทลุง คันธรัตน์  หนูราม
 
 
 
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. ชาย
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   อ่างทอง ยุทธชัย  ขุนไชย
 
เหรียญเงิน
   กรุงเทพมหานคร ณฤพล  บุญเลิศ
 
เหรียญทองแดง
   เชียงใหม่ ภาสกร  คำสร้อย
 
เหรียญทองแดง
   พัทลุง ศักดิ์ดา  งามจันทราทิพย์
 
 
 
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   นนทบุรี กรปรียา  ยาแก้ว
 
เหรียญเงิน
   สมุทรปราการ ณัฐพร  คุตตะนันท์
 
เหรียญทองแดง
   พระนครศรีอยุธยา อาจารีย์  กิจวิจารณ์
 
เหรียญทองแดง
   พัทลุง กรรณิกา  แก้วบุตร
 
 
 
 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. ชาย
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   สระบุรี เชษฐรพี  ต่างใจ
 
เหรียญเงิน
   สมุทรปราการ เมธัส  เปี่ยมพรเมธากุล
 
เหรียญทองแดง
   กรุงเทพมหานคร ภามิน  อินทรทัต
 
เหรียญทองแดง
   นครพนม อิทธิพล  บัวไพร
 
 
 
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   กรุงเทพมหานคร พรลักษณ์  ไกรษร
 
เหรียญเงิน
   เชียงใหม่ ภัทธิรา  ดวงสิงห์
 
เหรียญทองแดง
   มหาสารคาม ภัทนีย์  ภูมิเหล่าแจ้ง
 
เหรียญทองแดง
   สุรินทร์ อรุณวรรณ  เขื่อนมณี
 
 
 
 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   สุราษฎร์ธานี พาณิภัค  วงศ์พัฒนกิจ
 
เหรียญเงิน
   ราชบุรี พิชยา  รัตนยะนนท์
 
เหรียญทองแดง
   อุตรดิตถ์ สันฐิกานต์  จันทรมณี
 
เหรียญทองแดง
   นครปฐม ชนิตา  พึ่งประยูร
 
 
 
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. ชาย
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   กรุงเทพมหานคร พีรพัฒน์  เกียรติกมลวงศ์
 
เหรียญเงิน
   พิจิตร ภูรินทร์  บุญวัตร์
 
เหรียญทองแดง
   สระบุรี อรรณพ  ทาทอง
 
เหรียญทองแดง
   อุบลราชธานี ธนัช  สำเภา
 
 
 
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   ชลบุรี สุพัตรา  แหม่มเพชร
 
เหรียญเงิน
   กรุงเทพมหานคร ปัทมวรรณ  เลอศิริพงศ์
 
เหรียญทองแดง
   ราชบุรี วรารัตน์  ฉัตรชัยธร
 
เหรียญทองแดง
   นครราชสีมา พรทิพย์  เพ็ชร์หมื่นไวย
 
 
 
 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. ชาย
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   ปทุมธานี ยศภัทร  จันทร์ลอย
 
เหรียญเงิน
   นครสวรรค์ วสุพจน์  รุ่งโรจน์
 
เหรียญทองแดง
   กรุงเทพมหานคร รุ่งโรจน์  แสงจันทร์
 
เหรียญทองแดง
   สมุทรปราการ สมศักดิ์  เอี่ยมกาย
 
 
 
 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   กรุงเทพมหานคร นภา  เฟื่องฟูลอย
 
เหรียญเงิน
   อ่างทอง บุญชณัฎฐา  วงษ์ศิริ
 
เหรียญทองแดง
   เชียงใหม่ ศุภากร  แรมวิโรจน์
 
เหรียญทองแดง
   เชียงราย ฐิติชญา  ราชเมืองแก้ว
 
 
 
 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. ชาย
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   อุบลราชธานี อินทัช  เรืองอร่าม
 
เหรียญเงิน
   กรุงเทพมหานคร พีรดล  เกียติกมลวงศ์
 
เหรียญทองแดง
   พัทลุง สรวิชญ์  ปัญญาโชคไพศาล
 
เหรียญทองแดง
   นครศรีธรรมราช ธรณ์ธันย์  พันธุ์เพียงธรรม
 
 
 
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. หญิง
 
 
เหรียญรางวัล
เหรียญ
สังกัด
นักกีฬา
เหรียญทอง
   กรุงเทพมหานคร ศิรดา  ฤกษ์ศิริรัตน์
 
เหรียญเงิน
   ชลบุรี หทัยทิพย์  ชาญสมร